ഓഫീസ് ഡയറക്ടറി
സാങ്കേതിക വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റ്
കേരളം (കേരള സർക്കാർ)

OFFICE DIRECTORY

id NAME DESIGNATION SECTION SEAT PHONE
1Dr. K P IndiradeviDirectorDirector’s OfficeDirector0471-2561222
2Ajayakumar MConfidential AssistaDirector’s Office0471-2561307
3Sajith Kumar P DOffice AttendantDirector’s Office0471-2561307
4Biju G R nathOffice AttendantDirector’s Office0471-2561307
5Anoop V KConfidential AssistaDirector’s Office0471-2561307
6Dr BEENA V ISJD (ECS)SJD OFFICE
7CASJD OFFICE
8MAHENDRANOASJD OFFICE
9K N SasikumarSJD(ps)SJD(PS) Office0471-2561211
10Sarojam DC ASJD(PS) Office0471-2561211
11santhosh PO ASJD(PS) Office0471-2561211
12Joy SSr.Adm. OfficerSAO0471-2561201
13AO
14RajiSr.SuperintentdentESTABLISHMENT AEA Spdt0471-2561206
15Rajeev ASr.ClerkESTABLISHMENT AEA10471-2561206
16Arun vClerkESTABLISHMENT AEA20471-2561206
17Mini R SSr. ClerkESTABLISHMENT AEA30471-2561206
18Hari V sClerkESTABLISHMENT AEA40471-2561206
19Sula KSr.ClerkESTABLISHMENT AEA50471-2561206
20Bindu A KhanClerkESTABLISHMENT ACAS0471-2561206
21Beena ChellappanAdm.AsstESTABLISHMENT AAA10471-2561202
22Santhosh SSr.ClerkPURCHASE(A)D10471-2561315
23Sujitha BabyClerkPURCHASE(A)D30471-2561315
24Aneesh ASr.ClerkPURCHASE(A)D40471-2561315
25Varghese SamuelJr.SupdtPURCHASE(A)0471-2561315
26Anilkumar J SOffice AttendantPURCHASE(A)0471-2561315
27D.Raveendran NairSr.SuperintentdentPURCHASE(B)0471-2561312
28S.LintaClerkPURCHASE(B)D20471-2561312
29Suhra Beevi SSr.ClerkPURCHASE(B)D50471-2561312
30Seema SClerkPURCHASE(B)d60471-2561312
31Sreelatha DSr.SuperintentdentESTABLISHMENT CEC Supdt0471-2561208
32Lekshmi M SSr.ClerkESTABLISHMENT CEC10471-2561208
33Devi GSr.ClerkESTABLISHMENT CEC20471-2561208
34Anjana M KSr.ClerkESTABLISHMENT CEC30471-2561208
35Visakh V MSr.ClerkESTABLISHMENT CEC40471-2561208
36Sharmila L BSr.ClerkESTABLISHMENT CEC50471-2561208
37Nisha BalachandranSr.ClerkESTABLISHMENT CAICTE_EC0471-2561208
38Rupa K AJr.SupdtESTABLISHMENT B 0471-2561209
39Shemi A RClerk(HG)ESTABLISHMENT BEB1 0471-2561209
40Rajmohan GSr.ClerkESTABLISHMENT BEB2 0471-2561209
41Uma RSr.ClerkESTABLISHMENT BEB3 0471-2561209
42 Bivin B VSr.ClerkESTABLISHMENT BEB4 0471-2561209
43Aswathy SClerkESTABLISHMENT BEB5 0471-2561209
44Sreejith SOffice AttendantESTABLISHMENT B 0471-2561209
45K N SasikumarSJD(ps)SJD(PS) Office0471-2561211
46Sarojam DC ASJD(PS) Office0471-2561211
47santhosh PO ASJD(PS) Office0471-2561211
48Aji SJr.SupdtMCM0471-2561214
49Vincent AClerkMCMS10471-2561214
50Shaiju MClerkMCMS20471-2561214
51Abdul Lathif AJr.SupdtAUDITAudit (Ec)0471-2561415
52Suresh Babu KSenior ClerkAUDITAU1
53Uniaz BasheerSenior ClerkAUDITAU20471-2561403
54Vidhu Kumar SSenior ClerkAUDITAuc 1,2,30471-2561403
55Gopakumar BJr.SupdtAUDITAU 1 Supdt0471-2561403
56Sindhu SStatistical AssistanPLANINGL6
57Shiji P LClerkPLANINGL3
58Anis ASenior ClerkPLANINGL4
59Sindhu SClerkPLANINGL5
60Joly SU D TypistPLANING
61PreethaSenior ClerkPLANINGL1
62Praveen Kumar R SSenior ClerkPLANINGL2
63Anilkumar CSenior SuperintendenPLANING
64Balachandran Nair MFair Copy SuperintenINWARD0471-2561406
65Angel AdolfesClerkINWARD0471-2561406
66Anilkumar COffice AttendantINWARD0471-2561406
67A C VelayudhanDeputy Director(GeneACADEMIC
68MuraleedharanJr.SupdtACADEMIC
69Kalpana K SSenior ClerkACADEMIC
70Roy A ASenior ClerkACADEMIC
71Sini S SSenior ClerkACADEMIC
72Suja Devi K ISenior ClerkACADEMIC
73Sajikumar V VOffice Attendant(HG)ACADEMIC
74Thara SClerkFIN(B)
75Saranya S NairClerkFIN(B)
76K Kitharu MohammadSr.SuperintentdentFIN(B)
77Madhu KSuperintendentPENSION
78V. SureshkumarSenior ClerkPENSIONP1
79Rejikumari T SSenior ClerkPENSIONP2
80Suresh DSenior ClerkPENSIONP3
81Meena RadhakrishnanClerkACBACB10471-2561313
82Manju SSenior ClerkACBACB20471-2561313
83Renju D IClerkACBT20471-2561313
84Sunilkumar CJr.SupdtACB0471-2561313
85Ramla Beegeem ASr.SuperintentdentPAYMENTDP(A)0471-2561305
86Nasarin NClerk(HG)PAYMENTDP40471-2561305
87Chinchu Vijayan ClerkPAYMENTDP20471-2561305
88Gopikrishnan RSr.ClerkPAYMENTDP30471-2561305
89Nagesh RO APAYMENT0471-2561305
90Babu John BJr.SupdtDP (POLY)0471-2561304
91Shine V SSr.ClerkDP (POLY)RTI 0471-2561304
92Justin TSr.Grade TypistDP (POLY)Fair Copy0471-2561304
93Biji RClerkDP (POLY)WP60471-2561304
94Sreebindhu SankerSr.ClerkDP (POLY)DP50471-2561304
95R GopakumarSenior Finance OfficFINANCE0471-2561401
96Sobha LConfidential AssistaFINANCE0471-2561401
97Gouri C HFair Copy SuperintenDESPATCH
98Sandhya PSr.Grade TypistDESPATCH
99Prakash PO ADESPATCH
100Sajeeb P SO ADESPATCH
101Ashok Kumar RO ADESPATCH
102A Rejila BeeviSr.ClerkDESPATCH
103ChandrakumariBinder Gr.1Record SectionRecord Sec
104JayakumaranRonio OperatorRecord SectionRecord Sec
105Harilal C VNTA
106Sharmieli TGardener
107Zeena Elizabeth JJr.SupdtPPF0471-2561412
108Prathapchandran PSr. ClerkPPFPPF40471-2561412
109Jyothy RSr.ClerkPPFPPF30471-2561412
110Joly SSr.ClerkPPFPPF10471-2561412

Foreign Travel
Apply Online

Map

മേൽവിലാസവും പ്രവർത്തനസമയവും

  

മേൽവിലാസം പ്രവർത്തനസമയം
പദ്മവിലാസം സ്ട്രീറ്റ് , ഫോർട്ട് പി ഒ 10 എഎം മുതൽ   5 പിഎം
തിരുവനന്തപുരം രണ്ടാം ശനി അവധി
കേരളം, ഇൻഡ്യ. പിൻ 695023 ഞായർ അവധി 
ഫോൺ: 0471-2451200. സർക്കാർ അവധികൾ അവധിയാണ്.
ഫാക്സ് : 0471-2451369, 0471-2463733.